Live Score - Cập nhật kết quả trực tuyến




Cập nhật trực tiếp kết quả tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm: Ngoại hạng Anh, Serie A, La Liga, Bundesliga, League 1… và các giải bóng đá cấp đội tuyển như Worlcup, Euro, Asian Cup…

- Tự động cập nhật , khi có bàn thắng về sẽ có tiếng BIPP

- Các trận mới diễn ra có thể chọn mục kết quả (Results)

- Có thể ấn ctr+F tìm cho nhanh , Link xem trực tiếp khung bên phải hoặc vào lịch phát sóng bóng đá

PERA
02:00(T) [1]
Universitario
 
90'
3 - 1
1-0
[13]
Cusco FC
 
BDNA
02:15[16]
Boavista
 
85'
0 - 1
0-1
[12]
Vitoria Guimaraes
 
ECUA
03:30[8]
Guayaquil City
 
27'
0 - 0
-
[10]
Emelec
 
PERA
03:30(T) [19]
Atletico Grau
 
27'
0 - 0
-
[9]
UTC Cajamarca
 
BRA
06:00[16]
Bahia/BA
-0.93
 
? : ?
+1/2
[3]
Atl. Mineiro/MG
0.85
-
06:00[13]
Botafogo/RJ
0.88
 
? : ?
-3/4
[20]
Goias/GO
-0.96
COLA
06:00[12]
Alianza Petrolera
0.81
 
? : ?
-1/4
[15]
Rionegro Aguilas
-0.93
ECUA
06:00[16]
Dep.Cuenca
-0.98
 
? : ?
-1/2
[14]
Liga de Portoviejo
0.84
PERA
06:15(T) [7]
Carlos A. Mannucci
0.85
 
? : ?
+0
[2]
Sport Huancayo
0.99
USA
06:30[Dong-5]
New England
0.91
 
? : ?
-1/2
[Dong-2]
Philadelphia Union
1.00
COLA
08:00[5]
Deportivo Cali
-0.99
 
? : ?
-1/4
[3]
Santa Fe
0.87
MEXA
09:00[1]
Club Leon
0.87
 
? : ?
-1/2
[5]
Club America
-0.95
TQA
14:30(T) [B-7]
Qingdao Huanghai
 
KT
0 - 0
0-0
[A-6]
Guangzhou Fuli
 
UZBA
18:00[12]
Surkhon Termiz
 
KT
0 - 1
0-1
[5]
Kokand-1912
 
TQA
18:35(T) [B-3]
Chongqing Lifan
 
KT
1 - 1
0-1
[A-2]
Jiangsu Suning
 
ANHU23
19:00[2-2]
Wolves U23
 
KT
1 - 3
0-1
[2-6]
Aston Villa U23
 
-
19:00[2-10]
Sunderland U23
 
KT
0 - 6
0-4
[2-8]
Middlesbrough U23
 
-
19:00[2-9]
Newcastle U23
 
KT
2 - 1
0-1
[2-5]
Fulham U23
 
VNA
19:15[A-1]
Viettel
 
KT
1 - 0
1-0
[A-5]
BCM Bình Dương
 
-
19:15[A-2]
Sài Gòn FC
 
KT
0 - 0
0-0
[A-6]
TP.HCM
 
ANHU23
20:00[2-11]
Burnley U23
1
KT
0 - 1
0-0
[2-13]
Crystal Palace U23
 
UZBA
20:00[9]
Lok. Tashkent
 
KT
2 - 1
1-0
[6]
Bunyodkor
 
-
20:00[7]
Navbahor
 
KT
1 - 1
1-1
[4]
Metallurg Bekabad
 
EGYA
20:00[17]
FC Masr
 
KT
0 - 1
0-0
[12]
Tala'ea Al Jaish
 
QATA
21:30[11]
Al Arabi (QAT)
 
KT
2 - 1
1-0
[12]
Umm salal
 
ARMA
22:00[7]
Urartu
 
KT
2 - 0
1-0
[2]
Van Yerevan
 
RMNA
22:00[7]
Voluntari
 
KT
0 - 2
0-0
[13]
Viitorul C.
 
CYPA
22:00[6]
Olympiakos Nic.
 
KT
0 - 1
0-0
[2]
Apollon Limassol
 
BHRA
22:00(T) [10]
Al Hala
 
KT
1 - 2
1-2
[4]
Al Najma (BHR)
 
-
22:00(T) [5]
East Riffa
1
KT
0 - 0
0-0
[3]
AL Riffa
 
HLB
22:30[17]
Helmond Sport
 
KT
1 - 2
1-1
[4]
De Graafschap
 
FINA
22:30[6]
Lahti
 
KT
0 - 0
0-0
[10]
Haka
 
-
22:30[11]
TPS Turku
 
KT
4 - 1
3-0
[12]
RoPS Rovaniemi
 
KUWA
22:40(T) [6]
Al Jahra
 
KT
1 - 1
0-0
[8]
Al Arabi (KUW)
 
POLA
22:59[13]
Podbeskidzie
 
KT
1 - 2
0-0
[15]
Warta Poznan
 
TNKB
22:59[13]
Akhisar Bld.
 
KT
0 - 0
0-0
[18]
Menemen Bld
 
PERA
22:59(T) [10]
Ayacucho FC
 
KT
3 - 0
1-0
[18]
Carlos Stein
 
-
22:59(T) [20]
Dep. Llacuaba
 
KT
2 - 3
1-3
[4]
Cesar Vallejo
 
ANHA
23:30[18]
West Brom
 
KT
0 - 0
0-0
[20]
Burnley
 
GREA
23:30[14]
Lamia FC
1
KT
0 - 0
0-0
[12]
Panetolikos
 
HLB
23:45[11]
Ajax U21
 
KT
3 - 2
0-0
[18]
Utrecht U21
 
QATA
23:45[6]
Al Rayyan
 
KT
1 - 0
0-0
[5]
Al Wakra
 
KUWA
23:55(T) [3]
Fahaheel
 
KT
1 - 0
1-0
[13]
Kazma
1
-
23:55(T) [14]
Sulaibikhat
 
KT
2 - 3
1-1
[2]
Al Sahel
 
CYPA
00:00[5]
AEL Limassol
 
KT
4 - 1
3-1
[14]
EN Paralimni
 
TNKA
00:00[16]
Genclerbirligi
 
KT
1 - 2
0-2
[20]
Denizlispor
 
-
00:00[5]
Galatasaray
1
KT
1 - 2
1-1
[2]
Alanyaspor
 
TDA
00:00[7]
Djurgardens
 
KT
3 - 2
0-1
[1]
Malmo
 
-
00:00[14]
Helsingborg
 
KT
0 - 0
0-0
[4]
Hacken
 
DENA
00:00[7]
Nordsjaelland
 
KT
1 - 0
0-0
[8]
Randers
 
BULA
00:15[12]
Botev Plovdiv
 
KT
1 - 1
1-0
[14]
Etar
 
ANHU23
01:00[1-7]
Everton U23
 
KT
0 - 0
0-0
[1-4]
Tottenham U23
 
HLB
01:00[7]
Roda JC
 
KT
1 - 1
0-0
[8]
Telstar
 
RMNA
01:00[11]
Aca. Clinceni
 
KT
0 - 2
0-0
[3]
Steaua Bucuresti
 
TSB
01:00[3]
Schaffhausen
1
KT
1 - 2
0-0
[9]
Aarau
 
DUB
01:30[9]
St. Pauli
 
KT
2 - 2
1-1
[11]
Nurnberg
 
POLA
01:30[7]
Lechia GD
 
KT
0 - 1
0-1
[11]
Pogon Szczecin
 
ITA
01:45[8]
Verona
 
KT
0 - 0
0-0
[16]
Genoa
 
PHB
01:45[17]
Guingamp
 
KT
2 - 0
0-0
[11]
Auxerre
 
ANHA
02:00[9]
Leeds Utd
 
KT
0 - 1
0-0
[15]
Wolves
 
ITA3
02:00
Avellino
 
KT
0 - 0
0-0
Juve Stabia
 
HLB
02:00[15]
AZ Alkmaar U21
 
KT
2 - 6
1-4
[10]
Volendam
 
KAZA
16:00[10]
FK Kyzylzhar
 
Hoãn
vs
-
[7]
Zhetysu Taldykorgan
 
-
16:00[9]
Okzhetpes
 
Hoãn
vs
-
[8]
FK Taraz
 
BIA
01:45[17]
Waasland-Beveren
 
Hoãn
vs
-
[11]
Oostende
 
ICEA
02:15[1]
Valur Rey.
 
Hoãn
vs
-
[12]
Fjolnir
 
-
02:15[11]
Grotta
 
Hoãn
vs
-
[2]
Hafnarfjordur
 
-
02:15[9]
HK Kopavogur
 
Hoãn
vs
-
[6]
Fylkir
 

Link Các Trận Hot được cập nhật : Lịch Phát Sóng Bóng Đá

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 1)

Link Tự Động Cập nhật Và Sopcast : Link Xem Bóng Đá Trực Tuyến (Số 2)

Nguồn: Roja Direct